Labarai

 • Mafi qarancin dopamine

  Mafi qarancin dopamine

  Masu amfani suna yin taka-tsan-tsan, kuma ra'ayin amfani yakan zama mafi ƙanƙanta, aiki da kwanciyar hankali.Launuka masu ƙarfi suna ci gaba da zama sananne, kuma haɓakar dopamine yana da tasirin haɓaka yanayi, wanda zai iya ƙara kuzari zuwa salon ɗan ƙarami kuma ƙirƙirar salo mai daɗi da ɗaukar ido.1. Dopami...
  Kara karantawa
 • 2024 S/S Juyin abu guda ɗaya: Tufafin kariya na rana

  2024 S/S Juyin abu guda ɗaya: Tufafin kariya na rana

  Sun-kare tufafi kamar yadda mayar da hankali na bazara da kuma rani ci gaban guda kayayyakin, a cikin sabon kakar don nuna wani sabon look, kugu tsawon fiye da hankali ga yankan da masana'anta cikakkun bayanai na zane, matsananci short cape da short, dace da gaye da kuma sanyi. , kariya, riga da jakunkuna als...
  Kara karantawa
 • Kawai tafi|SX × Calvin Klein Jeans

  Kawai tafi|SX × Calvin Klein Jeans

  Yi amfani da yanayin Kawai ku je Ku sami shirin hutun bazara Yanayin tafiya tare da layin rana mara amfani da gashin rana Cloud hankali fiber bakin ciki sa juriya mai sauƙi colloca
  Kara karantawa
 • 2024/2025 AW Duniya launi

  2024/2025 AW Duniya launi

  Yayin da duniya ke buɗewa, tattalin arziƙin ya murmure da hargitsi da matsalolin da cutar ta haifar, amma har yanzu gaba tana cike da rashin tabbas, tsoro da farin ciki, kaka / lokacin hunturu 2020/25 zai bincika palette mai ɗorewa kuma mai dorewa.1. Dark acid orange Lemun tsami duhu lemun tsami haske ne mai lumana...
  Kara karantawa
 • SX × Karshen mako MaxMara

  SX × Karshen mako MaxMara

  Lokacin bazara da lokacin rani sun yi karo da juna, wani lokacin rana kuma wani lokacin damina Ku kawo fara'a mai ban mamaki ga wannan kakar.Bayan an sha ruwa, wata iska mai sanyi ta sake fitowa Lokaci yayi da za a saka rigar KARSHEN MAKO KYAUTATA salo da fasahar zanen launi suna gamawa juna daidai adadin kyawun Wh...
  Kara karantawa
 • Salon Salon: Warkar da'ira

  Salon Salon: Warkar da'ira

  Zane mai ma'ana kuma mai gina jiki yana cikin tsakiyar hasashen, tare da salo da aka yi wahayi ta hanyar kyawawan iyalai, yanayi, al'umma da ƙira mara kyau.Tun daga zayyana tare da manufar tarwatsawa da sake amfani da su, zuwa tsawaita rayuwar samfur ta hanyar ƙarfafa wurin da tufafi yake e ...
  Kara karantawa
 • Tafi Glamping |SX×Jack Wolfskin

  Tafi Glamping |SX×Jack Wolfskin

  Koma cikin yanayi kuma ku nemo kanku na gaske Zaɓi don gudanar da rayuwar ku yadda kuke so Kawai Play ~ Ku tafi zango, ku hau, ku yi yawo ...... Kasance mai sanyi a waje tare da Jack Wolfskin!- Hardcore aiki, bi zuciyar mutum zuwa daji - ...
  Kara karantawa
 • Kalar mata

  Kalar mata

  Kamar yadda masu amfani suka saba da saurin canje-canje a cikin al'umma da fasaha, launi na suturar mata don bazara/rani 2024 yana nuna yanayin sake fasalin sabon zamani.Tare da haɓaka haɓakar tattalin arziƙin meta-duniya, za a yi amfani da launuka masu yawa da launuka iri-iri ga duniyar kama-da-wane ...
  Kara karantawa
 • SUXING×DIESEL

  SUXING×DIESEL

  Diesel sanannen samfurin denim na Italiya ne.RenzoRosso ne ya kafa shi a cikin 1978, lokacin da ya zama ɗayan samfuran 14 a ƙarƙashin kamfanin Italiyanci Genius.DIESEL tana kera nau'ikan jeans, tufafi da kayan haɗi.Tun lokacin da aka kafa shi a cikin 1978, DIESEL ta sami babban abin mamaki ...
  Kara karantawa
 • Launi na 2023 - Viva Magenta

  PANTONE18-1750 Viva Magenta wani rayayye ne, mai sha'awa, marar tsoro kuma mai ban sha'awa magenta launi tsakanin ja da shunayya.Pantone ya bayyana Viva Magenta a matsayin cikakkiyar ma'auni tsakanin sautunan dumi da sanyi, inuwa mai laushi da aka samo a cikin yanayi waɗanda duka ke haɓakawa da wakilci ...
  Kara karantawa
 • SUXING×ARMANI CANJIN

  SUXING×ARMANI CANJIN

  ARMANI EXCHANGE wanda aka kafa a cikin 1991, yana bin tunanin Giorgio Armani na majagaba na yin niyya ga sabbin masu siye da kayan sawa.Gabaɗaya salon yana da daɗi, cike da abubuwan ban mamaki, kuma ya dace da ƙarfin ƙuruciyar matasa.Na zamani da...
  Kara karantawa
 • 23-24 Fabric Trend Hasashen: Halittar da yawa

  23-24 Fabric Trend Hasashen: Halittar da yawa

  Kungiyoyi da daidaikun mutane iri-iri na ci gaba da binciko hanyoyin gina duniya mai adalci.Haɓaka tsammanin da buƙatun mafi wayo, mafi sauƙi kuma mafi kyawun samfuran muhalli, gogewa da tsarin yana haifar da jigon ƙira mai wayo.Tunanin...
  Kara karantawa
1234Na gaba >>> Shafi na 1/4