Puffer Quilted Jaket Mata Dumi Sufa

Takaitaccen Bayani:

2021 Keɓaɓɓen Keɓaɓɓen Puffer Quilted Jaket Mata Masu Dumi Dumi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Cikakken Bayani

Wurin Asalin: CHINA ShellFabric: 100% polyester
Siffa: A takaice kuma siriri Rufe Fabric: /
Kayan Ciko: / Lambar Samfura:  
Siffar: Slim fit kwala: Tsaya
Nau'in Rufewa: Zipper Tsawon Tufafi: /
Nau'in Tsarin: Solid  Nau'in Tufafin waje: Rmizani
Hooded: Ee Salon Hannu: Rmizani
Abubuwan da ke ƙasa: / Kauri: Bakin ciki
Ado: Ndaya Nau'in: Rmizani
Logo: Buga tambari na musamman Nau'in Samfur: Tufafin matsakaicin tsayi
Zane da aljihu Girma: M
Mahimman kalmomi: / Aiki: Mai hana iska
Lokaci: Rigar Kullum Winter Lokacin: FW
Lokacin Jagora: To A Yi Tattaunawa Jirgin ruwa: Taimako Express, Jirgin Ruwa, Jirgin Kasa, Jirgin Sama
MOQ: 500-1000,1001-2000, sama da 2000 Payment Term: L/C, D/P, T/T,Don a yi shawarwari

Samfurin Hotunan kusurwa da yawa

2 (1)
2 (2)
2 (3)

HIDIMARMU:

Muna da ƙungiyar ƙira mai zaman kanta.Don samar muku da na zamani da na zamani zane.

Muna da ƙwararrun ƙungiyar QC don tabbatar da ingancin samfuran ku.

Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙirar ƙira don kiyaye suturar ku da siffa mai kyau.

Muna da ƙwararrun ma'aikatan ɗinki waɗanda za su ba ku cikakkiyar samfuran da aka gama
 

FAQ

Tambaya: Yadda ake fara aiki?

A: Don fara aikinku, da fatan za a aiko mana da zane-zanen zane tare da jerin kayan aiki, yawa da ƙarewa.Sa'an nan, za ku sami ambato daga gare mu a cikin 24 hours.

 

Q: Ba mu saba da sufuri na ƙasa da ƙasa ba, za ku iya sarrafa duk abubuwan dabaru?

A: Tabbas.Kwarewar shekaru masu yawa da kuma mai ba da haɗin gwiwa na dogon lokaci zai taimaka mana sosai a kai.Kuna iya sanar da mu ranar bayarwa kawai, sannan zaku karɓi kayan a ofis / gida.Sauran damuwa sun bar mana.

 

Tambaya: Nawa farashin samfur, tsawon lokacin da ake ɗauka don yin samfur

A: Don samfurin tufafi za mu tambayi 3times na farashin BULK.Yawancin lokaci don samfurori yana ɗaukar kwanaki 7.

 

Q: Menene'Lokacin Jagorar samarwa?

A: Jirgin ruwan samfuran OEM bisa ga takamaiman adadin tsari da buƙatun musamman.

ANA SON AIKI DA MU?


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka